Tare da saurin haɓaka AI, sakamakon aikace-aikacen fasahar sa an aiwatar da shi a cikin masana'antu da yawa a cikin tattalin arzikin ƙasa. Kamar AI + gida, AI + Tsaro, AI + Medical, AI + ilimi da sauransu. TBIT yana da mafita game da daidaita filin ajiye motoci tare da AI IOT, buɗe aikace-aikacen AI a cikin filin raba e-bike na birane. Ba da damar e-bike don gane ƙayyadaddun wuri da filin ajiye motoci a lokaci guda. Bugu da ƙari, yana da kwanciyar hankali mai ƙarfi da ƙarancin farashi, wanda ke magance mafi girman matsalolin rarraba bazuwar da kulawa mai wahala da aka fuskanta a cikin birane.
Matsayin filin ajiye motoci na birni na yanzu
Ba a daidaita wuraren ajiye motoci na e-keke ba, wanda ke kawo cikas ga muhallin birane da motsin mazauna yau da kullum. A cikin waɗannan shekaru, adadin raba e-bike yana ƙaruwa da yawa. Duk da haka, halin da ake ciki na filin ajiye motoci ba shi da kyau, wurin ajiye motoci ba daidai ba ne, siginar yana da ban sha'awa. An dawo da jinkirin e-bike, ko ma e-bike ya mamaye waƙar makafi, yana faruwa lokaci zuwa lokaci. A halin yanzu, wahalar sarrafa motocin dakon motoci a garuruwa daban-daban na kasarmu na kara fitowa fili. Gudanar da e-bike bai yi daidai ba, kuma gudanar da aikin hannu yana buƙatar yawan ma'aikata da kayan aiki, wanda ke da wuyar gaske.
Aikace-aikacen game da AI a filin ajiye motoci
Magani game da daidaita filin ajiye motoci tare da AI IOT na TBIT yana da waɗannan fa'idodin: Haɗin kai mai zurfi, ƙarfi mai ƙarfi, haɓaka mai kyau. Yana iya ɗaukar kowane nau'i na raba e-kekuna. Yi la'akari da matsayi da shugabanci na e-bike ta hanyar shigar da kyamara mai mahimmanci a ƙarƙashin kwandon (Tare da aikin game da ilmantarwa mai zurfi). Lokacin da mai amfani ya dawo da keken e-bike, suna buƙatar yin fakin e-bike a wurin da aka tsara na ajiye motoci kuma ana ba da izinin dawo da keken bayan an sanya shi a tsaye a kan hanya. Idan an sanya e-bike ba da gangan ba, mai amfani ba zai iya dawo da shi cikin nasara ba.Yana gujewa abin da ke faruwa na kekunan e-bike gaba ɗaya da ke shafar hanyoyin tafiya da kuma bayyanar birane.
TBIT's AI IOT yana da ginanniyar na'ura mai sarrafa hanyar sadarwa ta jijiyoyi, ta amfani da algorithms mai zurfi na ilmantarwa, fasaha mai zurfi na hangen nesa AI. Ana iya amfani da shi a kowane wuri. Yana iya ƙididdige hotunan samun damar a cikin ainihin lokaci, daidai kuma a kan babban sikeli, kuma da gaske cimma daidaitaccen matsayi na babura, kafaffen wuri da filin ajiye motoci na jagora, saurin fitarwa da sauri da daidaiton fitarwa mafi girma.
TBIT ne ke jagorantar ci gaban fasaha na masana'antu
Bayan haɓaka fasahohi da yawa kamar ingantattun hanyoyin Bluetooth, matsayi mai tsayi, filin ajiye motoci a tsaye, da filin ajiye motoci na RFID, TBIT ya ci gaba da haɓakawa da ci gaba da ci gaba, da R&D AI IOT da daidaitattun fasahar ajiye motoci. .Mun himmatu wajen magance matsalolin aiki na masana'antar da aka raba, daidaita tsarin filin ajiye motoci na raba kekunan e-kekuna, da samar da tsaftataccen bayyanar gari da yanayin zirga-zirgar wayewa da tsari.
Fuskantar faffadar hasashen kasuwa na raba kekunan e-kekuna, TBIT shine kamfani na farko a cikin masana'antar don amfani da fasahar AI a fagen raba kekunan e-keke. Wannan maganin a halin yanzu shine kawai mafita akan kasuwa wanda ke magance matsalolin madaidaicin madaidaici da na jagora. Wannan kasuwa tana da yuwuwar, TBIT na son yin haɗin gwiwa tare da ku.
Lokacin aikawa: Mayu-20-2021