Hanyoyin fasaha masu ƙafa biyu suna taimakawa babura, babur, kekunan lantarki "micro tafiya"

E-bike, babur mai kaifin baki, filin ajiye motoci "na sufuri na gaba"
keken lantarki mai wayo

(Hoto daga Intanet)

A zamanin yau, mutane da yawa sun fara zaɓar komawa rayuwa ta waje ta hanyar gajeren keke, wanda ake kira "micro-travel". Wannan yanayin rayuwa ya haifar da farin jini kai tsaye na E-bike,keken lantarki mai wayo da babur a kasuwannin ketare. Dangane da wasu bayanan da Hukumar Kula da Kekuna ta Turai ta fitar a shekarar 2021, cinikin kekunan lantarki a Turai zai kai miliyan 10 a shekara ta 2024.

babur mai hankali
(Hoto daga Intanet)

Dalilan da suka haifar da karuwar bukatu cikin kankanin lokaci suna da sarkakiya, kamar ci gaban fasahar da ake samu, bugu da kari kan wayar da kan jama'a game da kare muhalli da kuma damuwar gwamnatoci da kungiyoyin jama'a game da hayakin Carbon, wanda sannu a hankali ya zama. Trend na The Times.z

Girman kasuwa yana da girma, babban jari ya taru, manyan kamfanoni suna fafatawa don shimfidawa, a cikin babban amfani da keken E-bike,babur mai hankali, Ƙasar babur Turai da Amurka, tallace-tallace sun zarce motocin lantarki da motoci masu haɗaka, me ya sa E-bike,babur mai hankali, Scooter track so "zafi"?

hankali" mai kafa biyu

(Hoto daga Intanet)

Daga bayanan da muka samu daga wasu kamfanonin motoci, yayin da manyan gungun masu amfani da motoci masu kafa biyu ke kara karuwa, bukatuwar jama’a na motocin masu kafa biyu na daga kayan aikin balaguro zuwa “wasa, kida” na yanzu.na'urori masu wayo.

Inda ya kamata"hankali” na mai kafa biyu a yi tunani? Wannan tambaya ce da yawancin kamfanonin motoci ke tattaunawa.

A matsayin mai ba da sabis na mafita na Intanet na Abubuwa na duniya, Tbit yana mai da hankali kan rabe-raben rabe-rabe, kuma ya himmatu wajen samar da hanyoyin samar da fasaha da hanyoyin sadarwa don masu kafa biyu. Ana fitar da samfuran tashar tasha na kamfanin zuwa Turai, kudu maso gabashin Asiya, Indiya, Koriya ta Kudu da sauran yankuna, kuma ya tura sama da raka'a miliyan 3 na kayan aiki a gida da waje, tare da yin hadin gwiwa da abokan ciniki don kammala takardar shedar kananan hukumomi.

4G mai hankali tsakiya

(Intelligent Central Control hardware)

A halin yanzu, Tbit Technology yana da adadin4G mai hankali tsakiyasamfuran sarrafawa waɗanda aka haɓaka don motocin ƙafa biyu, samfuran iri daban-daban don abokan ciniki don zaɓin sassauƙa, wannanm msamfurin da aka shigar akan motocin masu ƙafa biyu, ta hanyar sadarwar 4G LTE Cat 1 na ainihi da sadarwa tare da kulawa ta tsakiya, kayan aiki, BMS, samun damar nesa zuwa bayanan da suka dace, buɗaɗɗen motocin, masana'antun, Sarkar bayanan dijital na dillalai da masu amfani, lokacin da abin hawa yana da yanayi mara kyau, aikin ƙararrawa mara kyau na4G mai hankali tsakiya sarrafawa zai sanar da mai amfani a cikin lokaci don duba yanayin abin hawa; Masu amfani kuma za su iya samun wurin abin hawa na ainihi, ragowar wutar lantarki, rayuwar baturi da sauran bayanai, a kowane lokaci don fahimtar matsayin motar. Tare da ƙarin haɓaka samfuri da haɓakawa, samfurin kuma zai iya ba masu amfani damar farawa ta danna sau ɗaya, danna maballin ƙarfi, danna maɓallin mota guda ɗaya, danna gwajin kai ɗaya, haɓaka OTA mai nisa da sauran ayyuka.

Maganin keken lantarki mai wayo

(Mobile APP interface nuni)

Dangane da hardware,4G mai hankali tsakiya sarrafawa za a iya musamman bisa ga abokin ciniki bukatun:

WD-280 na fasaha na tsakiya iko hardware

(WD-280 na fasaha na tsakiya iko hardware)

Ƙarƙashin ƙirar bambance-bambancen hankali na masana'antar keken hannu biyu da ƙarfi mai ƙarfi, damasu kafa biyu masu hankaliKayayyakin Fasahar Tbit ba wai kawai ba za su iya samar da mahimman tushen fasahar kere kere ga kamfanonin mota don jagorantar hanya mai hankali ba, har ma da fitar da dukkan sarkar masana'antar masu kafa biyu don cimma nasarar juyin halitta tare da "hankali na gaskiya".

na'urori masu wayo.
(Hoto daga Intanet)

Tsaye a kan gaba na zamani mai hankali, Tbit Technology yana jawo hankalin dukan masana'antu tare da zurfin fasaha na fasaha da kuma jagorancin ƙarfin samfurin a daidai wannan matakin.

 

 

 


Lokacin aikawa: Satumba-20-2023