Evo Car Share yana ƙaddamar da sabon sabis ɗin raba e-bike na Evolve

Akwai yuwuwar samun sabon babban ɗan wasa a cikin kasuwar raba kekunan jama'a a Metro Vancouver, tare da ƙarin fa'idar samar da tarin motocin taimakon lantarki gaba ɗaya.

Evo Car Share yana haɓaka fiye da sabis ɗin motsi na motoci, kamar yadda yanzu yake shirin ƙaddamar da wanie-bike jama'a raba sabis raba keke, tare da rabo mai suna Evolve.

evo-car-share-evolve-e-bike-share

Sue-bike raba sabissannu a hankali za su yi girma da faɗaɗawa, tare da rukunin farko na 150 Evolve e-kekuna nan ba da jimawa ba don zaɓaɓɓun ƙungiyoyi masu zaman kansu.A yanzu haka, suna buɗewa ne kawai ga masu neman aiki na gida ko ƙungiyoyi masu sha'awar samun kekunan e-kekuna 10 ko fiye don ma'aikatansu ko ɗalibai.

"Muna so mu sauƙaƙa kewayawa kuma muna jin daga British Columbians cewa suna neman ƙarin aiki, dorewa, zaɓuɓɓuka masu sassauƙa, don haka a nan ne Evolve e-kekuna ke shigowa. Evolve wani jirgin ruwa ne.raba e-kekunawacce za ta yi amfani da manhajar Evo Car Share don zabar keke ko tuƙi,” Sara Holland, mai magana da yawun Evo, ta shaida wa Daily Hive Urbanized.

Ta ce bayan lokaci, Evo na fatan yin rabon Evolve e-bike mai girma kamar kasuwancinsa na raba motoci, wanda a halin yanzu yana da tarin motoci 1,520 a Vancouver da motoci 80 a Victoria.Ya gabatar da motocin batir na farko a cikin rundunar a bara.

Wataƙila Evo kuma yana da ikon yin girma da sauri fiye da sababbi da yuwuwar wasu masu aiki da ake da su, ganin cewa yana da kusan mambobi 270,000 da ke wanzuwa ta hanyar sabis ɗin raba mota.

"Muna son sanya Evolve e-keke samuwa ga kowa da kowa.Muna aiki tare da gundumomi tare da sa ido kan sabbin izini,” in ji Holland.

Ba kamar rabon kekuna na Mobi na Vancouver ba, Evolve e-bike share yana amfani da tsarin yin iyo kyauta - mai kama da Lime - kuma baya dogara da tashar jiki don yin kiliya ko ƙare tafiye-tafiye, wanda ke rage yawan shigar sa da kuma farashin ayyukan da ke gudana.Amma tare da ƙayyadaddun ayyukan farko na ƙungiyoyi masu zaman kansu, kuma za su iya kafa wuraren ƙarshen tafiya a wuraren da aka keɓance wurin ajiye motoci.

Dole ne masu amfani su kasance sama da shekaru 19 kuma su kammala aikin rajista.

A kan app ɗin, ana iya ganin wurin Evolve e-kekuna akan taswira, kuma mahaya kawai dole su hau zuwa gare ta, su buga “buɗe,” sannan su duba lambar QR don fara hawan.Yayin da kasuwancin raba motoci na kamfanin ke ba da damar yin ajiyar motoci har zuwa mintuna 30 a gaba, ajiyar ba zai yiwu ga kekunan e-keken ba.

Tare da taimakon lantarki, kekunansu na e-keke na iya taimaka wa mahaya su kai gudun kilomita 25 a cikin sa'a, kuma cikakken cajin baturi zai ɗauki kimanin kilomita 80 na lokacin tafiya.Kekunan e-kekuna, ba shakka, suna ba da sauƙin haye tudu.

Lokacin bazara da ya gabata, Lime ya ƙaddamar da ayyukan rabon kuɗin jama'a na e-keke akan Arewa Shore, bayan da birnin North Vancouver ya zaɓi shi don aikin gwaji na shekaru biyu.Ba da daɗewa ba, a shekarar da ta gabata, Birnin Richmond ya zaɓi Lime a matsayin ma'aikacin sa don duka e-bike dae-scooter shirye-shiryen rabon jama'a, amma har yanzu bai aiwatar da fara aikin gwajin ba.Jirgin ruwan lemun tsami na farko sune kekuna 200 na Arewa Shore, kuma kusan e-scooters 150 da e-keke 60 na Richmond.

A cewar gidan yanar gizon Mobi, akasin haka, a halin yanzu suna da rundunar jiragen sama sama da 1,700 na yau da kullun da wuraren tashoshin ajiye motoci kusan 200, galibi suna cikin tsakiyar tsakiyar Vancouver da wuraren da ke gefen gaba.


Lokacin aikawa: Mayu-06-2022