Tbit 2023 sabon samfurin nauyi mai nauyi WP-102 abin hawa mai wayo da aka saki

Tare da ci gaba da ci gaban kimiyya da fasaha, mutane da yawa suna mai da hankali gatafiya mai hankali,amma mafi yawan mutane har yanzu suna amfani da keken lantarki na gargajiya, kuma fahimtarsu game da fasahar fasaha har yanzu tana da iyaka.Hasali ma, idan aka kwatanta da kekunan lantarki na gargajiya.kekunan lantarki masu wayosuna da ƙarin dacewa da fasali masu amfani.

Lantarki Bike Smart Dashboard

(Hoton ya fito daga Intanet)

Wuraren Ciwo Na Al'adun Gargajiya

1. Matsayin abin hawa na ainihi
Kekunan lantarki na gargajiya suna iya nuna saurin-lokaci kawai da jimlar nisan mil, amma ba za su iya nuna matsayin abin hawa daga nesa ba, kewayon tafiye-tafiye, da sauransu. Yana da wahala ga masu amfani su ƙididdige ragowar ƙarfin da ya rage, wanda hakan ke shafar tsarin tafiya.Thekeken lantarki mai wayozai iya nunawa a fili matsayi nakeken lantarki, da kewayon cruising, kulle da buše wayar hannu, da dai sauransu ta hanyar smart APP, yin tafiya mafi dace.
keken lantarki na gargajiya

(Hoton ya fito daga Intanet)

2. Makullin jiki
Kekunan lantarki na gargajiya suna buƙatar ɗaukar maɓalli don buɗewa da farawa.Da zarar maɓalli ya ɓace ko manta, yana ɗaukar lokaci mai yawa da ƙoƙari don nemo shi.Yayin da kake cikin damuwa don fita, da wuya a sami mabuɗin.Motocin lantarki masu wayoda kekuna suna tallafawa APP ta hannu don sarrafa kulle abin hawa, buɗewa, kunna wuta da binciken mota, wanda ya dace da sauri.

keken lantarki na gargajiya(Hoton ya fito daga Intanet)

3. Wurin mota
Lokacin da ake ajiye kekuna na gargajiya na lantarki a manyan kantuna, al'ummomi ko kewayen kamfanoni masu ababen hawa da yawa, yana da wuya a samu da hana sata.Ta hanyar haɗawa da APP, dakeken lantarki mai wayozai iya gano motar da sauri kuma ya san wurin da abin hawa yake cikin lokaci, yadda ya kamata ya rage haɗarin rashin samun abin hawa.

kekunan lantarki na gargajiya

(Hoton ya fito daga Intanet)

Smart Dashboard Motar Lantarki
WP-102 am mitadominkekunan lantarki.Wannan samfurin yana haɗa ayyukan kayan aiki da sarrafawa na tsakiya, kuma ya sabunta haɓaka wasan kwaikwayo na farawa, wanda zai iya fahimtar nunin bayaninkeken lantarkida kuma aikin sarrafa motar da wayar hannu, da warware abubuwan da ke sama.

Lantarki Bike Smart Dashboard

Siffofin Samfur
Ayyukan nuni: Kayan aikinkeken lantarki mai wayoyana sadarwa tare da mai sarrafawa ta hanyar tsarin layi ɗaya, yana tallafawa sarrafa wayar hannu na abin hawa, yana iya nuna saurin abin hawa, ƙarfi, bayanin kuskure da matsayin fitilun, gano ƙarfin baturi na abin hawa, fitilolin motar mota, juyawa hagu da kuma Mai sauyawa. yanayi da gear yanayin hasken kunna dama.A lokaci guda, kayan aiki nakeken lantarki mai wayoHakanan yana goyan bayan ƙararrawar motsi na yanzu da ƙararrawar girgiza, wanda ya dace da masu amfani don fahimtar matsayin abin hawa cikin lokaci.Bugu da ƙari, ana iya zaɓar aikin kulle sirdi.

Mitar keken lantarki mai wayo

Daidaita tsarin baturi: Dangane da ƙarfin wutar lantarki na batura daban-daban (48V, 60V, 72V), mita na iya canza tsarin batir daban-daban akan APP, kuma mitar tana goyan bayan nunin tsarin baturi na yanzu.
Maganin baturin keken lantarkiIkon motar hannu: haɗi zuwaKeken Wutar Lantarki na SmartSteward APP, tallafawa sarrafa wayar hannu na kulle abin hawa, buɗewa, kunna wuta, binciken mota, da sauransu, da nuna bayanan abin hawa.

Smart Electric Bike Steward APP

Amfanin samfur:

1. Modular zane yana goyan bayan dacewa tare da ƙirar kayan aiki daban-daban;
2. Goyan bayan aikin rashin firikwensin Bluetooth;
3. Mai jituwa tare da yawancin ayyukan kayan aiki, ayyuka sun fi dacewa;
4. Ƙara goyon baya don buzzer na waje, sautin murya, farawa guda ɗaya da sauran ayyuka;

dashboard keken lantarki


Lokacin aikawa: Jul-10-2023