Fasaha ba wai kawai tana sa rayuwa ta fi kyau ba amma har ma tana samar da dacewa don motsi

Har yanzu ina tuna sarai cewa wata rana shekaru da yawa da suka wuce, na kunna kwamfutar ta kuma na haɗa ta zuwa na'urar MP3 ta da kebul na bayanai.Bayan shigar da music library, sauke da yawa na fi so songs.A wancan lokacin, ba kowa da kowa yana da nasu kwamfuta.Kuma akwai hukumomi da yawa da ke ba da sabis game da zazzage waƙoƙin zuwa na'urar MP3, ana iya saukar da waƙoƙi uku akan RMB 10.A halin yanzu, shaguna da yawa a kan titi sun kunna CD a wancan lokacin, kuma CD-RW ya shahara, kuma mutane da yawa suna sanye da nau'ikan belun kunne.

01
(Hoton daga Intanet yake)

A baya, maza sun ɗaure maɓallai a bel ɗinsu, kuma mata suna ɗaure makullinsu a kan sarƙar maɓalli kuma suna rataye shi a saman jakunkuna ko kuma ɗauka a cikin aljihun tufafinsu. A halin yanzu, kewayawa GPS yana cikin matakin farko.Yawancin mutane za su iya dogara da taswirori na takarda kawai ko siyan mai shelar murya ta lantarki don taimakawa kewayawa, kuma galibi suna karkata daga hanya kuma su bi hanyar da ba ta dace ba.

02
(Hoton daga Intanet ne)

A halin yanzu, fasahar tana haɓaka da sauri.Idan muna son sauraron kiɗa, za mu iya amfani da APP ɗin kiɗa don sauraron ta kowane lokaci ta Intanet.Ba ma buƙatar yin wani aiki mai wahala don ƙara sauraron kiɗan.Motsin ya kuma zama mafi sauƙi, mutane kaɗan ne suka ƙara danna maɓalli akan bel ɗinsu.Duk inda kake son zuwa ko wane yanayin sufuri da kake son amfani da shi.Ana samun kewayawar GPS don watsa shirye-shiryen kewayawa na ainihin lokaci, kuma mafi guntuwar hanya za a iya tsara ta ta atomatik.

03 

Game da motsi, yawanci muna haɗa shi da makullin, kamar motoci / e-bike suna buƙatar makullin don farawa, muna buƙatar amfani da katin metro / katin bas don ɗaukar metro / bas. Lokacin da muke shirye mu fita waje. , yawanci muna buƙatar ɗaukar abubuwan da ke da alaƙa don fita.Idan ka manta ka dauka, yana iya shafar tafiya, ko ma dole ne ka koma gida don samun abubuwa, yana da matukar wahala.

04
(Hoton daga Intanet yake)

A hankali, mutane sun daina haƙuri da makullin.Domin sanya makullin su zama masu ɗorewa, katin NFC da zoben maɓalli na Bluetooth a hankali sun bayyana a cikin rayuwar mutane.Girman su ya fi maɓallan, har yanzu muna ɗaukar lokaci don nemo su kafin mu bar gidan.

05
(Hoton daga Intanet yake)

Don haka, mutane suna sanya bege a kan saurin ci gaban fasaha, fatan maɓallan na iya zama kamar Alipay / Wechat biya, na iya zama dacewa.

06
(Hoton daga Intanet yake)

Shenzhen TBIT Technology Co., Ltd. ya mai da hankali kan haɓakawa da bincike na keɓaɓɓen keken e-keke, kuma ya fara aikin fasaha iri-iri na haƙƙin mallaka.Kayayyakin wayo sun bayyana akan CCTV talla, TBIT tana kashe kuɗi da yawa a cikin bincike da haɓaka ƙirar e-bike mai kaifin baki kowace shekara.TBITyisaita daCibiyoyin R&D in Shenzhen kuma Wuhan,oda ku bayarwae samfurori masu kyau ga masu amfani.

A zamanin yau, samfurori masu wayo don e-kekuna na TBIT sun sayar wa duk duniya.TBIT ya tara fiye da shekaru 10 na ƙwarewar R&D, daga R&D na na'urar IOT mai kaifin zuwa R&D na dashboard mai kaifin baki. gabatar da ingantattun samfura tare da sabbin fasahohi, tunani ta fuskar masana'antun motoci da masu amfani, da yin masu amfani'motsi kuma rayuwa ta fi dacewa.

07
(Ayyukan samfuran)

Na'urori masu wayo na TBIT suna tallafawa OTA tare da nau'ikan sufuri da yawa, kamar moped/e-scooter/e-bike/ babur.Na'urorin suna da ƙaramin girma tare da ƙarin daidaitaccen matsayi da inganci mai kyau, kuma APP mai alaƙa yana da ƙarin ayyuka masu amfani.

Na'urori masu wayo Ba wai kawai ya sa IOT ya zama gaskiya ba, yana da ayyuka da yawa - matsayi na ainihi / buše e-bike tare da firikwensin / bincika e-bike ta maɓalli ɗaya / duba yanayin e-bike a cikin ainihin lokaci / ƙararrawar girgiza. /hawa yanayin / kewayawa mai wayo da sauransu.Yana's sosai dace ga masu amfani, ba sa bukatar su kawo makullin kuma.

A lokaci guda, akwai tsarin gudanarwa (tare da manyan bayanai) wanda ya dace da na'urori masu wayo.Zai iya taimaka wa masu kera kekunan e-kekuna don kafa babban tsarin bayanai don masu amfani da kekunan e-kekuna, da gina hoton alamar su;Kamfanonin e-keke za su iya kafa nasu kantunan kasuwanci da tsarin tallace-tallace, taimaka wa masana'antu don cimma faɗaɗa kudaden shiga, biyan bukatun masu amfani a cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan abubuwan amfani da na'urorin da za su taimaka wa masana'antu su yi saurin canzawa zuwa wayo. 

08
(Hoton nuni game da tsarin gudanarwa na e-bike mai kaifin baki)

Ga dillalan kantin sayar da kekunan e-kekuna waɗanda ke da buƙatu game da kekunan e-kekuna masu wayo, na'urori masu wayo na iya haɓaka wurin siyar da kekunan e-kekuna kuma su jawo hankalin mutane.Har ila yau, ɗan kasuwa na iya tuntuɓar abokan ciniki akai-akai ta hanyar bayanan e-bike da bayanan mai amfani don fahimtar amfanin abokan ciniki na samfura da gamsuwar sabis na kantin sayar da kayayyaki, da yin rikodi akan lokaci da bayar da amsa don haɓaka tsayin daka da ingancin sabis.Dillalai kuma za su iya ƙara tallace-tallacen sabis na gida akan dandamalin gudanarwa don haɓaka kudaden shiga na kasuwanci.

09
(Hoton daga Intanet yake)

TBIT yana ba da mafi kyawun samfura tare da sabbin fasahohi don ku sami ingantacciyar rayuwa da kyakkyawar makoma.


Lokacin aikawa: Nuwamba 18-2022