Na al'ada

Jimlar tallace-tallacen motoci masu taya biyu masu amfani da wutar lantarki za su karu daga miliyan 35.2 a cikin 2017 zuwa miliyan 65.6 a shekarar 2021, CAGR na 16.9%. da kuma inganta canjin canjin motocin gargajiya.An kiyasta cewa jimillar siyar da motocin masu taya biyu masu amfani da wutar lantarki zai kai miliyan 74 a shekarar 2022.Ta hanyar jagororin manufofi kamar kiyaye makamashi da rage fitar da iska, kololuwar iskar carbon, tafiye-tafiyen kore da haɓaka sama da ƙasa na sarkar masana'antu, kasuwar motocin lantarki ta ƙafa biyu har yanzu tana da babban yuwuwar haɓaka.

tgfhg (7)

(Hotuna daga cibiyar sadarwa)

Kayan kayan aikin lantarki yana ɗaya daga cikin mahimman sassa na abin hawa na lantarki, A matsayin abin da ake magana da shi na motocin lantarki guda biyu na lantarki, ya jawo hankalin masana'antun da masu amfani. A yau, za mu gabatar da wani sabon nau'i na kayan aiki mai hankali --WP-101.

tgfhg (1)

Wannan kayan aiki ne mai hankali wanda ke haɗa kayan aikin gargajiya da kulawa ta tsakiya, Baya ga nuna saurin gudu, iko da nisan miloli, Hakanan yana iya fahimtar sarrafa wayar hannu da ayyukan ji na Bluetooth.A adadi mai zuwa: Ana nuna saurin a gefen hagu na allo, Gear Ana nuna shift akan allo na tsakiya, Ana nuna ƙarfin gaske a gefen dama na allon,Fitilar ƙarancin wutar lantarki tana haskakawa lokacin da ƙarfin bai isa ba, Kusa da SHIRYA sune sigina na juyawa na hagu da dama da fitilolin mota, ta yadda mai shi zai iya fahimtar matsayin da ke gabanta.E-bike, Jimlar nisan miloli na kekunan lantarkiza a iya nunawa a ƙasan dama, A ƙasa akwai nunin bayanan kuskuren abin hawa da haske matsayi, Alamar Bluetooth da tambarin yatsa a tsakiya kamar taɓawar ƙarewa ne, yana sa wannan bayyanar kayan aiki ya fice tsakanin tarin kayan aiki da yawa.

tgfhg (8)

Bari mu kalli ainihin aikin wannan kayan aikin na hankali.

--Bayan shigarwa kamar yadda ake buƙata, kunna wutar lantarki, farawar kayan aiki ta atomatik , Fara cikakken nunin yankin aikin kayan aikin abin hawa, shigar da gear P, sannan nuna tsarin baturi, jimlar lambobi 5 da nisan miloli 4 na yanzu.

tgfhg (2)

Latsa gear P ko danna birki don saki gear P kuma fara hawa, Kayan aikin yana nuna saurin halin yanzu, kayan aiki, nisan miloli, da sauransu a cikin ainihin lokacin, Kunna ƙwanƙwasa don kiyaye ƙayyadaddun gudu don 'yan daƙiƙa kuma shiga cikin tafiye-tafiye akai-akai. , A wannan lokacin, za ku iya ci gaba da tuƙi ba tare da juya hannun ba.Juya hannun sake don fita yanayin balaguro.

tgfhg (3)

Na gaba, bari mu kalli manyan abubuwan da ke cikin hankali: Bayan zazzage APP mai goyan bayan - [Smart E-bike], zaku iya fara tafiya mai hankali na hawa mara nauyi da abin hawa.kullewa..

1.Idan alamar Bluetooth tayi walƙiya, yana nuna cewa motar tana cikin yanayin farawa kuma ba'a haɗa Bluetooth .Idan alamar Bluetooth ta kashe, ba'a haɗa Bluetooth ƙarƙashin yanayin kwancewa ko ɗaukar makamai.

tgfhg (4)

2.Bayan danna maɓallin kwance damara a cikin remote ko APP, maɓallin farawa ɗaya zai yi haske na daƙiƙa 15.

tgfhg (5)

3.Taɓa maɓallin farawa maɓalli ɗaya, duk fitilu za su kasance, kuma farawa zai yi nasara a cikin daƙiƙa 3-5..

tgfhg (6)

|Idan lokacin walƙiya ya wuce daƙiƙa 15, maɓallin farawa zai daina walƙiya.Lokacin taɓawa, turawa don fara hasken maɓalli koyaushe yana kunne, amma turawa don farawa ba daidai ba ne, kuma abin hawa yana cikin ƙaƙƙarfan yanayi;Idan kuna son sake kunna maɓallin farawa ɗaya, kuna buƙatar danna maɓallin kwance damara a cikin nesa. control ko APP again.Bayan farawa, sake danna maɓallin fara maɓallin ɗaya don shigar da yanayin kwance damara.Yana da wahala kada irin wannan dashboard ya burge ka!

Saya yanzu!

-- Girmama samar da Tbit


Lokacin aikawa: Dec-20-2022